Pages:
Author

Topic: Việt (Vietnamese) - page 9. (Read 4368667 times)

member
Activity: 294
Merit: 10
November 07, 2017, 01:47:41 AM
như mình bây giờ săn bonty đc chưa nhỉ
cùng quan tâm với bạn
newbie
Activity: 33
Merit: 0
November 07, 2017, 01:46:09 AM
như mình bây giờ săn bonty đc chưa nhỉ
newbie
Activity: 39
November 07, 2017, 01:34:49 AM
cày rank đi săn bounty
member
November 07, 2017, 01:29:32 AM
Cho mình hỏi làm sao để mau lên Member?
khi nào đủ 60activiti là lên pro à

Chăm chỉ lên nào vì 1 VN thịnh vượng
lên rank thì làm gì đc bạn nhỉ
newbie
November 07, 2017, 01:26:55 AM
sao cái activiti mình vẫn 1 suôt thế nhỉ  Cry
của bạn lên 6 rồi thôi
newbie
Activity: 7
November 07, 2017, 12:49:06 AM
sao cái activiti mình vẫn 1 suôt thế nhỉ  Cry
newbie
Activity: 2
November 07, 2017, 12:46:56 AM
Newbie -> Jr.Member -> Member -> Full Member -> Sr Member -> Hero -> Legend. không có lên mau đc đâu phải đợi từ từ.
bao nhiêu thì lên Member vậy bạn?
newbie
Activity: 1
November 06, 2017, 11:44:23 PM
i'm new
full member
Activity: 180
Merit: 100
November 06, 2017, 11:20:22 PM
Newbie -> Jr.Member -> Member -> Full Member -> Sr Member -> Hero -> Legend. không có lên mau đc đâu phải đợi từ từ.
member
Activity: 142
Merit: 11
November 06, 2017, 11:05:41 PM
mấy bác được bitcoingold chưa  Grin
nhận được từ 25 rồi mà bác
Nhận được từ 25 rồi mà sao vẫn chưa thấy tụi nó cho mining bitcoin gold nhỉ bro? Em thấy bọn tụi kia tính mine bitcoingold quá trời mà ko được ,
test thử pool miningspeed mà thấy kêu testnet đào ko có giá trị
newbie
November 06, 2017, 10:35:05 PM
David Cunningham - CEO FedEx Express
Từ tháng 1, ông Cunningham  nhậm chức CEO FedEx Express – công ty con của FedEx Corp và cũng là hãng vận chuyển hàng không lớn nhất thế giới. Cunningham sẽ chịu trách nhiệm lãnh đạo các mảng kinh doanh của công ty, gồm FedEx Express và TNT. Ông cũng nằm trong Hội đồng Quản trị Chiến lược của FedEx Corp.
Trong phiên thảo luận về “Các rào cản mới trong thương mại”, ông sẽ cùng chia sẻ quan điểm cá nhân với Tổng thống Peru - Pedro Pablo Kuczynski, trưởng đặc khu hành chính Hong Kong - Carrie Lam và Phó chủ tịch FreeportMcMoran - Richard Adkerson.
newbie
November 06, 2017, 10:34:45 PM
Scott Price – Phó giám đốc Global Leverage, Walmart International
Walmart International chịu trách nhiệm mảng kinh doanh ngoài Mỹ của đại gia bán lẻ Walmart. Công ty này hiện có hơn 6.200 điểm bán lẻ tại 27 quốc gia trên thế giới. Scott Price hiện là Phó giám đốc Global Leverage tại Walmart International. Trước đó, ông từng làm CEO tại Walmart Asia, CEO DHL Express Europe và có thâm niên 10 năm làm việc tại Coca Cola.
Tại CEO Summit, ông sẽ tham gia phiên thảo luận về “Kết nối để phát triển”, cùng CEO Alpha King - Chan Min Simon, Phó giám đốc Global Leverage thuộc Walmart International – Scott Price và Jin Liqun – Giám đốc Ngân hàng Đầu tư Cơ sở Hạ tầng Châu Á (AIIB).
newbie
November 06, 2017, 10:34:21 PM
Robert S. Franklin – Phó giám đốc Exxon Mobil
Exxon Mobil là tập đoàn đa quốc gia của Mỹ, hiện là công ty dầu khí niêm yết lớn nhất thế giới với hoạt động thăm dò, khai thác trên toàn cầu.
Franklin đã giữ nhiều chức vụ tại đại gia dầu khí này kể từ năm 1999. Ông hiện là Phó giám đốc Exxon Mobil Corporation, kiêm Giám đốc ExxonMobil Gas & Power Marketing Company – công ty thuộc Exxon Mobil Corporation.
Tại CEO Summit, ông sẽ tham gia phiên thảo luận về “Tăng trưởng bền vững và Sử dụng tài nguyên có hiệu suất”, cùng Giám đốc Đầu tư AIA - Mark Konyn, bà Thái Hương – Chủ tịch Tập đoàn TH và  Thủ tướng New Zealand - Jacinda Ardern.
newbie
November 06, 2017, 10:34:01 PM
 Nathan Blecharczyk
Blecharczyk năm nay 34 tuổi, là Giám đốc Chiến lược kiêm đồng sáng lập công ty chia sẻ phòng trọ - Airbnb cùng Joe Gebbia và Nathan Blecharcyzk năm 2008. Anh là kỹ sư đầu tiên của công ty làm việc với Chesky và Gebbia. Airbnb hiện có mặt tại hơn 65.000 thành phố tại 191 quốc gia. Bản thân Blecharczyk cũng có khối tài sản lớn nhờ Airbnb, với 3,8 tỷ USD, theo Forbes.
Tại CEO Summit, anh sẽ thảo luận vấn đề “Những người tạo ra việc làm mới” cùng Chủ tịch kiêm CEO CreditEase – Ning Tang, Ngoại trưởng Canada - Chrystia Freeland và bà Dương Thị Mai Hoa – Tổng giám đốc Vingroup.
newbie
Activity: 3
November 06, 2017, 10:23:40 PM

Chăm chỉ lên nào vì 1 VN thịnh vượng
member
November 06, 2017, 10:19:29 PM
newbie
Activity: 5
November 06, 2017, 09:57:25 PM
commen chăm chỉ nhưng đừng spam là lên thôi Grin Grin Grin
cảm ơn bạn nhiều nhé hohohoh
newbie
November 06, 2017, 09:34:43 PM
ae ai chưa biết powtoken thì tranh thủ tham gia kiếm vài $ nhé , cái này giống hồi đợt stellar Smiley
ref ủng hộ e nhé  Grin
http://www.powtoken.com?ref=pow2921
Có thông tin gì mới về nó chưa cậu? Đăng ký cả tháng rồi không thấy động tĩnh gì.

Thằng này mãi không thấy phát token nhỉ
newbie
Activity: 10
November 06, 2017, 03:03:41 PM
thực ra các bác có thể bàn luận các chủ đề bình thường. chứ đừng coppy tiêu đề tit của mấy tờ báo làm loãng topic Smiley
ví dụ có coin nào tiềm năng hoặc đang có chương trình phát thưởng nào tốt có thể cmt ở đây để mọi người có thể nắm bắt và tham gia thì tốt Smiley
Có bounty nào ngon không chia sẽ với bạn ít thời gian nên k lên tìm được. Mình chỉ cần đăng ký xong đổi chữ ký xong tới thời hạn thì nó chuyển coin wa cho mình hả p? nó chuyển ETH hay là gì vậy bạn lúc đk thấy nó bắt điền ETH wallet.

Bạn muốn nhiều bounty ngon thì gia nhập group săn buonty của mình nhé. https://www.facebook.com/groups/ChiaseICOfreetoken/

accept mình với nhé, cám ơn.
newbie
November 06, 2017, 01:55:20 PM
commen chăm chỉ nhưng đừng spam là lên thôi Grin Grin Grin
Pages:
Jump to: